Indian female Chief Ministers

Indian female Chief Ministers

1. Sucheta Kriplani(INC)—U.P. —2 October 1963 – 13 March 1967
2. Nandini Satpathy(INC)— Orissa—14 June 1972 – 3 March 1973, 6 March 1974 – 16 December 1976
3. Shashikala Kakodkar(MGP)–Goa-12 August 1973 – 27 April 1979
4. Syeda Anwara Taimur(INC)—Assam— 6 December 1980 – 30 June 1981
5. Janaki Ramachandran(AIADMK) —Tamil Nadu —7–30 January 1988
6. J. Jayalalithaa — Tamil Nadu—24 June 1991 – 12 May 1996, 14 May 2001 – 21 September 2001, 2 March 2002 – 12 May 2006, 16 May 2011 – present
7. Mayawati(BSP) — U.P. —13 June 1995 – 18 October 1995, 21 March 1997 – 21 September 1997,3 May 2002 – 29 August 2003, 13 May 2007 – 7 March 2012
8. Rajinder Kaur Bhattal(INC)—Punjab—21 January 1996 – 12 February 1997
9. Rabri Devi(RJD) —Bihar—25 July 1997 – 11 February 1999, 9 March 1999 – 2 March 2000, 11 March 2000 – 6 March 2005
10. Sushma Swaraj(BJP) —Delhi—13 October 1998 – 3 December 1998
11. Sheila Dikshit(INC)—Delhi— 3 December 1998 – present
12. Uma Bharati(BJP)—M. P. — 8 December 2003 – 23 August 2004
13. Vasundhara Raje(BJP)—Rajasthan—8 December 2003 – 11 December 2008
14. Mamata Banerjee(TMC) —West Bengal—20 May 2011 – present

Gadget

அன்புள்ள நண்பர்களே!, உங்கள் படைப்புகள், பயனுள்ள தகவல்கள், அரசாணைகள், கல்வித்துறை இயக்குனர்களின் செயல்முறைகள், பயனுள்ள படிவங்கள், Study Materials, கட்டுரைகள் மற்றும் கருத்துக்களை அனுப்பவேண்டிய மின் அஞ்சல் : "tnguru.com@gmail.com " . . . . தாங்கள் வருகைக்கு மிக்க நன்றி